Họa Đức

doccochemgio@gmail.com

{ __('Social links:') }}

Bí ẩn về các không gian dịch vụ bên trong khu nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao

Bí ẩn về các không gian dịch vụ bên trong khu nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao

Oct 09, 2023Họa ĐứcGóc tư vấn

Khi bước vào một khu nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao, du khách sẽ được đắm chìm trong một thế giới đầy bí ẩn và tiện nghi tạo nên một trải nghiệm không giống bất kỳ nơi nào khác. Điều này đặc biệt đúng trong việc thiết kế các không gian dịch vụ bên trong khu nghỉ dưỡng này. Dưới đây, chúng ta sẽ khám phá

Xu hướng thiết kế tòa nhà hỗn hợp khu thương mại kết hợp căn hộ cao cấp trong Thành Phố

Xu hướng thiết kế tòa nhà hỗn hợp khu thương mại kết hợp căn hộ cao cấp trong Thành Phố

Jan 08, 2024Họa ĐứcGóc tư vấn

Các tổ hợp tòa nhà như vậy không chỉ đáp ứng nhu cầu về nhà ở mà còn tạo ra môi trường sống tích hợp và tiện ích đầy đủ, mà nói cách khác, là sự hòa quyện tuyệt vời giữa không gian cư trú và không gian thương mại.

Thiết kế kiến trúc tòa nhà rạp hát hiện đại đẹp mơ mộng bên dòng sông

Thiết kế kiến trúc tòa nhà rạp hát hiện đại đẹp mơ mộng bên dòng sông

Nov 29, 2023Họa ĐứcGóc tư vấn

Trong bối cảnh đô thị hiện đại, việc xây dựng những kiến trúc độc đáo và ấn tượng không chỉ là nhiệm vụ của các kiến trúc sư mà còn là biểu tượng của sự sáng tạo và tinh thần nghệ thuật. Một trong những công trình nổi bật đó chính là Nhà hát Hiện đại bên bờ sông, một kiệt tác kiến trúc với 6 tầng nổ

Thiết kế hạ tầng trong khu đô thị xanh hiện đại bao gồm những gì?

Thiết kế hạ tầng trong khu đô thị xanh hiện đại bao gồm những gì?

Sep 16, 2024Họa ĐứcGóc tư vấn

Thiết kế hạ tầng đóng vai trò then chốt trong sự phát triển của các khu đô thị hiện đại. Không chỉ đơn giản là các công trình phục vụ sinh hoạt, hạ tầng trong khu đô thị còn bao hàm cả hệ thống giao thông, cấp thoát nước, điện, viễn thông và các tiện ích công cộng nhằm đảm bảo sự tiện nghi, an toàn.

Thiết kế trường mầm non Quốc Tế Ocean trong khu đô thị hiện đại bậc nhất Thành Phố

Thiết kế trường mầm non Quốc Tế Ocean trong khu đô thị hiện đại bậc nhất Thành Phố

Aug 30, 2024Họa ĐứcCông trình & Dự án

Trường mầm non Quốc Tế Ocean, tọa lạc trong khu đô thị hiện đại bậc nhất tại thành phố biển Đà Nẵng, là một biểu tượng của giáo dục quốc tế và sự phát triển toàn diện cho trẻ em. Với diện tích khuôn viên rộng hơn 5000m², ngôi trường này đến một môi trường học tập tiên tiến và chất lượng .

Quy hoạch và thiết kế lô đất view biển thành khu nghỉ dưỡng trên đảo như thế nào?

Quy hoạch và thiết kế lô đất view biển thành khu nghỉ dưỡng trên đảo như thế nào?

Nov 27, 2023Họa ĐứcGóc tư vấn

Xu hướng thiết kế và quy hoạch khu nghỉ dưỡng trên các đảo hoang sơ ngày càng chú trọng vào việc tôn vinh và bảo tồn vẻ đẹp tự nhiên, mang lại trải nghiệm du lịch độc đáo và gần gũi với thiên nhiên. Đảo Xanh, với diện tích rộng lớn gần 5 hecta, đưa ra một mô hình độc đáo của khu nghỉ dưỡng.

Ý tưởng về dự án thiết kế khu đô thị với tổ hợp các tòa nhà chung cư 40 tầng

Ý tưởng về dự án thiết kế khu đô thị với tổ hợp các tòa nhà chung cư 40 tầng

Jun 04, 2024Họa ĐứcGóc tư vấn

Dự án thiết kế khu đô thị với tổ hợp các tòa nhà chung cư 40 tầng là một ý tưởng cộng đồng về nhà ở xã hội, nhằm phục vụ nhu cầu của người thu nhập thấp có cơ hội mua nhà giá rẻ. Một xi nghiệp lâu đời đã được giải phóng mặt bằng để nhường lại khu đất cho việc xây dựng khu đô thị cao tầng.

Xu hướng thiết kế các khu nghỉ dưỡng phức hợp trong các khu đồi rừng hoang sơ

Xu hướng thiết kế các khu nghỉ dưỡng phức hợp trong các khu đồi rừng hoang sơ

Oct 28, 2023Họa ĐứcGóc tư vấn

Trên khắp thế giới, xu hướng phát triển các khu resort sinh thái trong khu đồi rừng hoang sơ đang trở nên ngày càng phổ biến. Điều này không chỉ là một sự phản ánh của sự phát triển kinh tế mà còn là một sự thể hiện của lòng yêu thiên nhiên và khao khát tìm kiếm sự yên tĩnh và thoải mái trong môi tr

Thiết kế tòa nhà phức hợp thương mại văn phòng nằm giữa nga tư đại lộ thành phố

Thiết kế tòa nhà phức hợp thương mại văn phòng nằm giữa nga tư đại lộ thành phố

Nov 13, 2023Họa ĐứcGóc tư vấn

Thiết kế tòa nhà phức hợp thương mại văn phòng nằm giữa nga tư đại lộ thành phố. Dự án phát triển toàn diện đô thị mới dự kiến sẽ là trung tâm ẩm thực, thời trang, khu văn phòng, dịch vụ,.. quy tụ mọi người, mang đến trải nghiệm sôi động phong phú.

Khu nghỉ dưỡng ven biển Blossom Resort diện tích 34 hecta với thế tựa đồi hướng biển cực đẹp

Khu nghỉ dưỡng ven biển Blossom Resort diện tích 34 hecta với thế tựa đồi hướng biển cực đẹp

Feb 01, 2024Họa ĐứcGóc tư vấn

Khu nghỉ dưỡng ven biển Blossom Resort, chiếm diện tích rộng lớn 34 hecta, đứng thâu trên thế đất đẹp tự nhiên, tựa đồi hướng biển, tạo nên một kiệt tác kiến trúc và là điểm đến nghỉ dưỡng lý tưởng với chất lượng dịch vụ đỉnh cao, đáp ứng tiêu chí 5 sao.

Khách sạn cần cải tạo như thế nào nếu có dấu hiệu xuống cấp?

Khách sạn cần cải tạo như thế nào nếu có dấu hiệu xuống cấp?

Aug 13, 2024Họa ĐứcGóc tư vấn

Khi một khách sạn có dấu hiệu xuống cấp, việc cải tạo là cần thiết để đảm bảo chất lượng dịch vụ, duy trì hình ảnh và sự hài lòng của khách hàng. Trong bài viết này, ACI Home sẽ tư vấn cho các bạn chi tiết bước cải tạo khách sạn! Chúc các bạn có được kế hoạch cải tạo tốt nhất.

Dự án thiết kế tòa nhà cao ốc văn phòng 40 tầng mang hơi thở công nghệ - Spire Building

Dự án thiết kế tòa nhà cao ốc văn phòng 40 tầng mang hơi thở công nghệ - Spire Building

Jan 02, 2024Họa ĐứcGóc tư vấn

Tòa nhà văn phòng Spire Building đặt ra một tiêu chuẩn mới cho không gian làm việc hiện đại, nơi mà kiến trúc đẳng cấp và công nghệ tiên tiến hòa quyện với vẻ đẹp tự nhiên. Với sự bề thế của 40 tầng và tổng diện tích văn phòng lên đến 47.000m2, tòa nhà này không chỉ là một biểu tượng chọc trời.

Hãy để ACIHOME giúp bạn

Tư thiết kế những ngôi nhà , biệt thự, khách sạn đẹp như trong mơ

TƯ VẤN MIỄN PHÍ0968 88 00 55